Kare Kayayyakinku da Duniya: Yunkurin YASEN don Dorewa a Masana'antar EAS

Watan Duniya mai farin ciki daga YASEN, amintaccen mai samar da EAS ɗin ku!Yayin da muke bikin wannan wata na musamman, muna so mu ɗauki ɗan lokaci don yin magana game da ƙudurinmu na dorewa da alhakin muhalli.

A YASEN, ba wai kawai mun mai da hankali kan samar da ingantattun kayayyaki da ayyuka na EAS ba.Muna kuma sadaukar da kai don yin namu namu don kare duniya.Shi ya sa muke amfani da kayan da suka dace da muhalli a cikin tambarin mu masu wuya, alamun AM, da sauransu, kuma dalilin da ya sa muka himmatu wajen yin amfani da hanyoyin samar da yanayin muhalli a duk lokacin ayyukanmu.

Kayayyakin mu na muhalli sun haɗa da robobin da za a iya lalata su da takarda da aka sake sarrafa su, waɗanda ke taimakawa rage sharar gida da rage tasirin muhallinmu.Har ila yau, muna amfani da hanyoyin samar da makamashi mai inganci wanda ke adana albarkatu da rage hayaki.

Baya ga waɗannan matakan, mun kuma ƙirƙiri koren wurare a masana'antar mu.Ƙananan lambun mu ba wai kawai yana taimakawa kawar da gurɓataccen iska da iskar gas ba, har ma yana ba da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali ga ma'aikatanmu.

Masana'antar EAS1

A YASEN, mun yi imanin cewa kowane ɗan ƙaramin aiki yana da ƙima idan ana batun kare duniya.Ta hanyar amfani da kayan da suka dace da muhalli da hanyoyin samarwa, muna yin namu namu don rage tasirin muhallinmu.Amma mun kuma gane cewa koyaushe akwai ƙarin abin da za mu iya yi.

Shi ya sa muke neman hanyoyin da za mu inganta kokarinmu na dorewa.Daga bincika sabbin kayan haɗin gwiwar muhalli zuwa aiwatar da ingantattun hanyoyin masana'antu, koyaushe muna ƙoƙarin yin mafi kyau.

Amma sadaukarwarmu don dorewa ba kawai yin abin da ya dace ba - yana da kyau ga kasuwanci.Yayin da masu amfani suka ƙara fahimtar muhalli, suna neman kamfanonin da ke raba ƙimar su.Ta hanyar rungumar dorewa, muna sanya kanmu don samun nasara na dogon lokaci.

Don haka idan kuna neman mai siyar da EAS wanda ke da alhakin dorewa da alhakin muhalli, kada ku kalli YASEN.Mun zo nan don taimaka muku kare samfuran ku yayin da kuke kare duniya.

Na gode da karantawa, da farin cikin Watan Duniya daga dukkan mu a YASEN!

Masana'antar EAS2

Gaisuwa mafi kyau,


Lokacin aikawa: Mayu-04-2023